CNTT Bách Khoa HN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CNTT Bách Khoa HN

Let's disscuss

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chuyện thầm kín khó nói của tớ!

Go down 
sarah
namth
6 posters
Tác giảThông điệp
namth

namth

Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitimeThu Feb 28, 2008 3:14 am

Hê hê! Bị lừa rồi! Tôi chả có gì khó nói cả, tò mò quá đấy Basketball bounce Very Happy lol!
sarah

sarah

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitimeThu Feb 28, 2008 10:29 am

Tớ có một chuyện thầm kín khó nói là......đã khó nói thì thôi chả nói nữa (đã là bí mật thì nói ra rồi đâu còn là bí mật nữa ) Sleep hum nay dậy sớm nên bây giờ đi ngủ tiếp ....là lá la..
vananh

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitimeFri Feb 29, 2008 10:33 pm

sao lại đánh lừa mọi người thế hả
Xấu tính thế Very Happy làm mọi người tụt cả hứng rabbit
sarah

sarah

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitimeSat Mar 01, 2008 1:31 am

lừa đâu mà lừa, nó nói thật đấy
kimdung

kimdung

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitimeSun Mar 02, 2008 11:08 pm

vananh đã viết:
sao lại đánh lừa mọi người thế hả
Xấu tính thế Very Happy làm mọi người tụt cả hứng rabbit

Hứng mà cũng tụt á, tưởng tụt cả ba châm Very Happy affraid
kimdung

kimdung

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitimeSun Mar 02, 2008 11:16 pm

Vân Anh siêng vào mạng đi, mãi mà mới có một bài post.....Tớ là tớ thích vân Anh nhứt lớp mình đóa, vừa xinh vừa học giỏi nà....dáng thì cực đỉnh ná....mỗi tội hơi old....Hơi thôi, đừng bùn....Tóm lại thì Vân Anh là tớ ưng hồng phúc nhất quả đất nun, hông bít cóa người iu chưa nhỉ , cho tớ iu vài hôm đê, một năm cũng được nhưng lâu hơn thì hông được đâu ná Embarassed
ana

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitimeMon Mar 03, 2008 10:45 am

Này sao lại xúc phạm một bạn gái như thế hả. Như thế là không được. Người ta thế nào thì là chuyện riêng , nhớ chưa.

"Không có phụ nữ xấu. Chỉ có phụ nữ không biết làm đẹp thôi."
kimdung

kimdung

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitimeMon Mar 03, 2008 11:48 am

hehe.....Em có nói gì đâu mà bảo xúc phạm....Trong mấy câu khen chỉ có mỗi câu hơi old một tí mà đã....ke ke....lại có người nóng gáy roài kìa bà con....Bít roài..ha .. ha... ha
glass_rose

glass_rose

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitimeMon Mar 03, 2008 4:45 pm

Cho góp vui tý nào? Mà kimdung là ai thế nhỉ?? affraid Tò mò quá đi mất.....Kimdung pót nhìu bài như vậy mà vẫn chưa đóan đc là ai?????????
vananh

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitimeMon Mar 03, 2008 8:48 pm

Trời ơi sao lai nói Vân anh thế. Vân Anh cũng hiền mà, không xinh nhưng cũng được, rất nhiệt tình mà. Thật là tức quá đi.... Sad Very Happy
kimdung

kimdung

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitimeTue Mar 04, 2008 12:20 am

iu Vân Anh Tin 3 quá cơ, iu nắm ấy.....càng con giận thì lại càng xinh mới đểu chứ....Có người yêu chưa vân Anh, không thì đi chơi mới tớ ná...Very Happy
vananh

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitimeTue Mar 04, 2008 9:30 am

hi...hi Vân Anh đoán ra kimdung là ai rồi nhé rabbit. Đúng là đồ trẻ con Basketball
kimdung

kimdung

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitimeTue Mar 04, 2008 11:12 am

iu Vân Anh , iu Vân Anh, iu Vân Anh ,
iu Vân Anh , iu Vân Anh, iu Vân Anh,
iu Vân Anh , iu Vân Anh, iu Vân Anh.
em nớn rùi,hết trẻ con rùi....ha ha lol!
kimdung

kimdung

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitimeTue Mar 04, 2008 11:13 am

Nhưng vân Anh ơi tớ viết thế này nhưng có người nóng mặt đấy....Ha Ha lol!
vananh

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitimeTue Mar 04, 2008 8:00 pm

lol! hỏi nhỏ tí ai vậy, bật mí nhé. để Vân Anh còn tán bạn đó chứ ế rồi Sad
kimdung

kimdung

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitimeWed Mar 05, 2008 11:26 am

lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện thầm kín khó nói của tớ!   Chuyện thầm kín khó nói của tớ! Icon_minitime

Chuyện thầm kín khó nói của tớ!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Slide Chuyên Đề 1 - ASP